Natsu x Baka
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

*3*

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ

Go down 
rokudo-mukuro
Uncle
Tabama
Kurohana
missdisaster
minimizee
May-B
tsugitan
VetvareE
tarosama
Farinna
Fay_Sama
Becky101
linna
prewjinzz
นักเรียนผมเกรียน
fuwari
rena_sama
moloveraven
Ohgod353
Fuyu-Fui
Fuwa_Mashmello
Brietta_Sama
rin000
dodosa456
Taengmo123
Ke_123
riolu
honey55
luke
shitachan
Sea_kunG
haishiniga
37 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
tarosama
เมล็ดแตงโม
tarosama

กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 06, 2012 7:55 pm

ชื่อ :: พลอย - ซามะ
รู้จักบอรฺดนี้ไห้เพราะ ? :: โดน Sea แท็กในเฟส Wink

ขึ้นไปข้างบน Go down
VetvareE
เมล็ดแตงโม
VetvareE

กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 06, 2012 9:14 pm

ชื่อ มิ๊ก
อายุ 18+
รู้จักบอร์ดนี้ได้ไง : (โดน)รินแนะนำ(บังคับ) -/โดนรินดีด
http://doblemjwn.exteen.com/
rin000
Baka Moderator
rin000

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 06, 2012 9:16 pm

VetvareE พิมพ์ว่า:
ชื่อ มิ๊ก
อายุ 18+
รู้จักบอร์ดนี้ได้ไง : (โดน)รินแนะนำ(บังคับ) -/โดนรินดีด

อะร๊ายยยXD ไม่มี๊ XDD -/โดนตบ
tsugitan
แตงโม
tsugitan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 06, 2012 9:23 pm

เรียก ฮิกุ ก็ได้เน่ออิอิ

อายุ12ครับ (17/7/42)

รู้จักได้เพราะร่อนมาไซโค *โดนร่อนตี

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค้าบ (ผมเป็นผู้หญิงครับ *ดักคอ) คนด้วยกันอยู่แล้วเนอะ55 5

นิสัยก็อืม.. โอเค คบได้ไม่กัด เฟรนด์ลี่มาก *ถุย..........
http://dark-lucifer.exteen.com/
May-B
เมล็ดแตงโม
May-B

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 06, 2012 9:46 pm

แนะนำตัว ;w;/

ชื่อ : เมย์
รู้จักเพราะมีคนไซโคมา =w=b

ถ้าชื่อใน sketchfu ก็ mayben เน้อ
http://benmay.exteen.com/
fuwari
Baka Moderator
fuwari

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 06, 2012 11:09 pm

tarosama พิมพ์ว่า:
ชื่อ :: พลอย - ซามะ
รู้จักบอรฺดนี้ไห้เพราะ ? :: โดน Sea แท็กในเฟส Wink

หืม....ซิกคุ้นๆนะพลอย? ไปก๊อปใครมาอ้่ะปะ
http://fuwari.exteen.com
minimizee
เมล็ดแตงโม
minimizee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyWed Mar 07, 2012 5:55 pm

ชื่อ : ไมซ์ ไม่ก็ มินิ
รู้จักบอร์ดนี้ได้ไง : ริโอะลากมาแนะนำมาน่อ ~

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ >w<;; -/แอบอยู่หลังกำแพง
แตงโม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyMon Mar 12, 2012 6:47 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ(´・ω・`)..

ชื่อ * เรียกมิกิ มิก๋อย มิกุ้ย มิเกรียน มีเกียรต์ แย้งกี้(?) ฯลฯ อะไรก็ได้ตามสบายเลยค่ะ(● ´ △ ` ●)

อายุ * ส.....15แล้วค่ะ...

รู้จักบอร์ดนี่ได้ยังไง * หลงเข้ามาค่ะ...(´;ω;`) *เบลอ*

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ(● ´ △ ` ●)
http://bakayellowsheep.tumblr.com/
Kurohana
เมล็ดแตงโม
Kurohana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyMon Mar 12, 2012 6:56 pm

แนะนำตัวซักหน่อยคร๊าบบบบบบบบบ

ชื่อ :: คุโระฮานะ
รู้จักเพราะเห็นมีชาวคิวเล่นเยอะ..เลยเล่นตาม.. lol

ปล. เราแพรในeqนั่นแหละนะ=q=
Tabama
เมล็ดแตงโม
Tabama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 13, 2012 1:20 am

ชื่อภีมนะคร้าบบบ /Tabama บอร์ดอีคิวนั้นแล ...
อายุก็ปาเข้าไป 14 แล้วล่ะเน่อ
รู้จักบอร์ดนี้เพราะเห็นยีนไปโปรยลิงค์ไว้ในแชทบ็อกซ์บอร์ดอีคิวนั่นเอง

ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบ ^W^/
Uncle
เมล็ดแตงโม
Uncle

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyThu Mar 15, 2012 10:08 pm

ชื่อ : ลุงลิง Desu !
รู้จักเพราะ : บอร์ดอีคิว

#ว้าวพี่ซีพี่ยีนทำบอร์ดละ บันซาย Razz
เมล็ดแตงโม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyThu Mar 15, 2012 10:11 pm

ชื่อ มุคุโร่ ขอรับ
อายุ 12 ย่าง 13 ครับ
สมัครบอร์ดนี้เพราะ ไลค์เพจแล้วเลยอยากสมัครครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ
rearypanaya
เมล็ดแตงโม
rearypanaya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyFri Mar 16, 2012 2:01 pm

-ชื่อ- รีรี่
-อายุ- 12
-รู้จักบอร์ดนี้ที่ไหน-เห็นซีแนะนำในอีคิวพลัส lwl
.......ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ #ไม่มีอะไรจะพูดแล้ว =w=;;
sunshine2544
เมล็ดแตงโม
sunshine2544

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyFri Mar 16, 2012 7:11 pm

ชื่อ ก็ตามยูสเลยค่ะ
อายุ 10ย่าง11
รู้จักบอร์ดนี้ได้อย่างไร เจอกระทู้ของท่านซีค่ะ
shisenxll
เมล็ดแตงโม
shisenxll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2012 6:43 pm

ชื่อ ชิเซ็น
อายุ พยายามโกงอยู่ แต่ตอนนี้ 15
ได้เข้าบอร์ดนี้เพราะ หลวมตัว(?) ล้อเล่น บอร์ดเพื่อนก็ต้องเข้ามาจอย(?)สิ
นิสัย ถามคนอื่นเอานะ

ไม่ได้สังคมนาน เพื่อนใหม่เยอะแยะเบยยยย
แอร๋ยย 55555
http://shisenxll.exteen.com
sanarijang
เมล็ดแตงโม
sanarijang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ   กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ - Page 2 EmptySat Apr 21, 2012 3:53 pm

ชื่อ พิม / ซานาริ
อายุ 14มั้ง
รู้จักบอร์ดนี้ มีใครซักคนมาโพสในที่ไหนซักแห่ง

กระทู้แนะนำตัว~ มาแนะนำตัวได้ตรงนี้น่อ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2